วันพุธที่ 4 มกราคม 2565 เวลา 10.00 น. รศ. ดร.ณภัทร สรอัฑฒ์ รองคณบดีฝ่ายบริหาร คณะนิติศาสตร์ ผศ. ดร.ตามพงศ์ ชอบอิสระ รองคณบดีศูนย์ลำปาง คณะนิติศาสตร์ ผู้บริหารมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ คณบดี/ผู้แทนคณบดีคณะต่าง ๆ และบุคลากรมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ร่วมสวัสดีปีใหม่คุณบุญชู ตรีทอง ซึ่งเป็นผู้สนับสนุนกิจกรรมของมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ณ บ้านสวนบางเขน
![44444444](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/44444444-scaled.jpg)
![44444](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/44444-scaled.jpg)
![Lawtu-3444](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/Lawtu-3444-scaled.jpg)
![Lawtu-4_1](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/Lawtu-4_1.jpg)
![Lawtu-5_0](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/Lawtu-5_0.jpg)