วันที่ 14 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 ตัวแทนศิษย์เก่าหลักสูตรปริญญาโท สาขาการบริหารงานยุติธรรม (MCJA) ได้บริจาคเงินจำนวน 200,000 บาท ให้แก่กองทุนนิติธรรมพัฒน์ ณ คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ท่าพระจันทร์ โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร.ปกป้อง ศรีสนิท คณบดีคณะนิติศาสตร์ ศาสตราจารย์ ดร.ทวีเกียรติ มีนะกนิษฐ อดีตตุลาการศาลรัฐธรรมนูญ รองศาสตราจารย์สุดา วิศรุตพิชญ์ อาจารย์พิเศษ คณะนิติศาสตร์ มธ. และนายสุรศักดิ์ ตรีรัตน์ตระกูล อัยการอาวุโส ร่วมรับมอบเงินบริจาคดังกล่าว
![DSC_1691](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_1691-scaled.jpg)
![DSC_1738](https://www.law.tu.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_1738-scaled.jpg)